எழுத்துரு அளவு Larger Font Smaller Font

 

பல்வேறு அமைப்பினர் ஆதரித்து சிறப்பான வரவேற்பு

சென்னை- முதல் குழுவில் கலந்து கொண்டவர்கள்

ஒருங்கிணைப்பாளர்: ச.பிரின்சு என்னாரெசு பெரியார் (மாநில மாணவரணி செயலாளர்), தலைமை: நா.பார்த்திபன் மாநில மாணவரணி துணைச் செயலாளர்), விளக்கவுரை: பா.மணியம்மை (மண்டல மாணவரணி செயலாளர்)

வி.பன்னீர்செல்வம் (சென்னை மண்டல செயலாளர்)

ஆ.வெங்கடேசன் (மாநில து.செ.பகுத்தறிவாளர் கழகம்)

க.ச.க. இரணியன் (மா.இ.செ. கும்மிடிப்பூண்டி)

சு.நாகராஜன் (மா.இ.த. கும்மிடிப்பூண்டி)

பா.தளபதி (மா.இ.செ. வடசென்னை)

கி.ஏழுமலை (மா.து.த. ஆவடி)

க.பாலமுரளி (மா.து.செ, ஆவடி)

பா.சு.ஓவியச்செல்வன் (மா.இ.த. தாம்பரம்)

கு.மணிமாறன் (மா.மாணவரணி தலைவர், தாம்பரம்)

த.சரவணன் (ஆவடி இளைஞரணி செயலாளர், மதுரவாயல்)

ப.கலைமதி (வடசென்னை, மாணவரணி)

மு.பவானி (திராவிடர் மகளிர் பாசறை, தென் சென்னை)

பா.பார்த்திபன் (மாணவரணி அமைப்பாளர், பெரம்பூர்)

த.மரகதமணி (திராவிடர் மகளிர் பாசறை செயலாளர், வடசென்னை)

கா.காரல்மார்க்ஸ் (வடசென்னை, மாணவரணி)

சி.முரளிகிருஷ்ணன் (ஊடகவியலாளர்)

மு.முருகன் (ஓட்டுநர், தாம்பரம்)

ஓட்டுநர் ந. மகேஷ்

செவிலியர் அ.நித்யா

தருமபுரி  - இரண்டாம் குழுவில் கலந்து கொண்டவர்கள்

ஒருங்கிணைப்பாளர்: ஆத்தூர் அ.சுரேஷ் (மாநில இளைஞர் அணி துணைச் செயலாளர்), தலைமை: த.யாழ்திலீபன் (மாநில மாணவரணி துணை செயலாளர்), விளக்கவுரை: வே.தமிழ்செல்வன் (தஞ்சை, மாணவரணி தலைவர்)

இ.மாதன் (மாவட்ட அமைப்பாளர்)

க.பகத்சிங் (மாவட்ட இளைஞரணி தலைவர்)

மா.முனியப்பன் (மாவட்ட மாணவரணி தலைவர்)

மு.சாமுவேல் (மாவட்ட மாணவரணி)

பீ.சத்யமூர்த்தி (மாவட்ட இளைஞரணி)

மா.செல்லதுரை (மாவட்ட இளைஞரணி)

வி.ப.அறிவுக்கரசு (மாவட்ட மாணவரணி)

க.கதிர் செந்தில் (மா.பகுத்தறிவாளர் கழக தலைவர்)

சு.வனவேந்தன் (மாவட்ட இணை செயலாளர், ஓசூர்)

ச.ராமகிருஷ்ணன் (மாவட்ட இளைஞரணி)

புகைப்பட கலைஞர்: சு.சுதன்

புத்தக விற்பனையாளர்: ச.சு.அண்ணா.இராமசந்திரன்

ஓட்டுநர்: மு.அருண்குமார்

கோவை - மூன்றாம் குழுவில் கலந்து கொண்டவர்கள்

ஒருங்கிணைப்பாளர்:  கோவை ஆ.பிரபாகரன் (மாநில மாணவரணி துணைச் செயலாளர்), தலைமை: ஈரோடு தே.காமராஜ் (மாநில இளைஞ ரணி துணைச் செயலாளர்), விளக்கவுரை: பழனி சே.மெ. மதிவதனி (மாநில மாணவரணி கூட்டுச் செயலாளர்)

இராசி.பிரபாகரன் (கோவை மண்டல மாணவரணி செயலாளர்)

செ.மதியரசு (இளைஞரணி துணை அமைப்பாளர் ,கோவை)

ம.சக்தி பழனியப்பன் (மாணவரணி தலைவர், கோவை)

கு.விஜயன் (மாணவரணி அமைப்பாளர், கோவை)

வே.மகேஸ்வரன் (அரசு கலைக்கல்லூரி, கோவை)

ஜா.திராவிட மணி (மாவட்ட இளைஞரணி தலைவர் கோவை)

ஜோ.டேவிட் (மாவட்ட மாணவரணி செயலாளர், ஈரோடு)

சே.மெ.காவியா (மாணவரணி), பழனி

சி.கனகராஜ் (அரசு கலைக்கல்லூரி கோவை)

ப.வெற்றிவேல் (மாவட்ட இளைஞரணி செயலாளர், கோபி)

க.பிரபா (மாணவரணி, மதுரை)

ம.சரவணன் (இளைஞரணி, திருப்பூர்)

கே.ஜனார்த்தனம் (பெரியார் பற்றாளர், ஈரோடு)

உரத்தநாடு பூவை முருகேசன்

தா.பிரபாகரன் (வாகன ஓட்டுனர், திருச்சி)

ஆ.சாந்தகுமார் (புத்தக விற்பனையாளர்)

தென்காசி - நான்காம் குழுவில் கலந்து கொண்டவர்கள்

ஒருங்கிணைப்பாளர்: இல.திருப்பதி (மாவட்டத் தலைவர், இராச பாளையம்), தலைமை: எ.பிரபாகரன் (மதுரை மண்டல மாணவரணி செயலாளர்), விளக்கவுரை: குடந்தை ச.அஜிதன் (மாநில மாணவரணி அணி துணைச் செயலாளர்)

த.வீரன் (தென்காசி மாவட்டத் தலைவர்)

இரா.அழகர் (மதுரை மண்டல இளைஞரணி செயலாளர்)

த.இல.கார்த்திகேயன் (தூத்துக்குடி மாவட்ட இளைஞரணி செயலாளர்)

இரா.இசக்கிபாண்டியன் (இராசபாளையம் மாவட்ட இளைஞரணி செயலாளர்)

ச.சுந்தரமூர்த்தி (விருதுநகர் மாவட்ட இளைஞரணி அமைப்பாளர்)

வெ.முரளி நாராயணசாமி (விருதுநகர் மாவட்டச் செயலாளர்)

ந.ஆசைத்தம்பி (விருதுநகர் மாவட்ட இளைஞரணி செயலாளர்)

சி.அருண்குமார், அ.செந்தில்குமார் (ஓட்டுநர்)

அ.அருண்குமார் (புத்தக விற்பனையாளர்)

ப.அர்ச்சுனன் (புத்தக விற்பனையாளர்)

யுவராஜ் (புகைப்பட கலைஞர்)

கடலூர் - அய்ந்தாம் குழுவில் கலந்து கொண்டவர்கள்

ஒருங்கிணைப்பாளர்: உரத்தநாடு தர்மசீலன் (மாநில இளைஞர் அணி துணைச் செயலாளர்), தலைமை: விருத்தாசலம் ப.வெற்றிச் செல்வன் (மாநில இளைஞர் அணி துணைச் செயலாளர்), விளக்கவுரை: காட்டுமன்னார்குடி சு.பெ.தமிழமுதன் (மாநில மாணவரணி அணி துணைச் செயலாளர்)

நா.உதயசங்கர் (கடலூர் மாவட்ட இளைஞரணி தலைவர்)

நா.பஞ்சமூர்த்தி (கடலூர் மாவட்ட இளைஞரணி செயலாளர்)

வி.திராவிடன் (கடலூர் மண்டல இளைஞரணி செயலாளர்)

நா.பொன்முடி (திருவாரூர் மண்டல மாணவரணி செயலாளர்)

இரா.மாணிக்கவேல் (பெரியார் வீரவிளையாட்டு கழகம்)

டிஜிட்டல் இரா.இராமநாதன் (கடலூர் மாவட்ட இளைஞரணி அமைப்பாளர்)

இரா.வேணுகோபால் (கிளைக் கழக செயலாளர்)

ப.கதிர்வேல் (கிளைக் கழக தலைவர்)

கோ.வேலு (அப்பியம்பேட்டை)

எம்.இராஜதுரை (வடகுத்து மாணவரணி)

ப.பாஸ்கர் (வடகுத்து கிளைச் செயலாளர்)

ஆ.கனகசபாபதி (பண்ருட்டி)

ஜெ.ஆனந்தன் (திருகளப்பூர்)

எம்.பாண்டி (புகைப்பட கலைஞர்)

சீ.ரகுராம் (புத்தக விற்பனையாளர்)

க.திருப்பதி (ஓட்டுநர்)

சே.திருமுருகன் (மெக்கானிக்)

சி.சுப்ரமணி (வடகுத்து கிளை அமைப்பாளர்)



.
 

இப்பிரிவில் அண்மைச் செய்திகள்:
இப்பிரிவில் முந்தையச் செய்திகள்:

தமிழில் கருத்துக்களை தெரிவிக்க -  


Security code
Refresh

Banner

Banner
Banner